Chào mừng các pé gà con đến forum lớp 10T1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Flash game : dark cut ( cấm trẻ em dưới 17 tuổi )

Go down

Flash game : dark cut ( cấm trẻ em dưới 17 tuổi ) Empty Flash game : dark cut ( cấm trẻ em dưới 17 tuổi )

Bài gửi  chinhan93 Mon Oct 13, 2008 7:38 pm

Đây là một minigame chỉ dành cho những người trưởng thành và không khuyến khích những người chơi yếu tim. Game mô phỏng lại các quá trình diễn ra trong một cuộc phẫu thuật; và người chơi sẽ trải nghiệm qua tất cả các thao thác mổ, xẻ, xem xét, khâu vá, các vết thương. Đây được xem là game cạnh tranh với Trauma center trên nền hệ máy DS và Wii, cũng chính vì những hình ảnh sống động và âm thanh trung thực như vậy, game chỉ thực sự thích hợp với những người có cá tính mạnh. Phiên bản game này lấy bối cảnh trong nội chiến, với rất nhiều những ca phẫn thuật phức tạp và đa dạng. Trong từng trường hợp sẽ có thanh stress của bệnh nhân để bạn có thể biết và khống chế các thao tác mổ của mình. Và dĩ nhiên bạn sẽ thực hiện các thao tác mổ bằng chính con chuột của mình, mỗi trường hợp sẽ có những hướng dẫn cụ thể, và để hoàn thành cảnh chơi, bạn phải thực hiện xong ca mổ và bệng nhân phải còn sống. Game không dành cho người yếu tim.
Game load hơi lâu
Link : http://dark.cut.fizzlebot.com/darkcut_2.php
chinhan93
chinhan93
Genin
Genin

- Similar topics