Chào mừng các pé gà con đến forum lớp 10T1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đối với skull iu 1 người ...........

4 posters

Go down

Đối với skull iu 1 người ........... Empty Đối với skull iu 1 người ...........

Bài gửi  skull_sosad Thu Oct 02, 2008 10:28 pm

Cám ơn em....xin cám ơn tất cả....những nụ cừoi....ánh mắt em trao....những giọng nói ấm êm ngọt ngào đã làm a ko hề chợp mắt dc...mún bên e...thổ lộ tình iU đó....nhưng bây giờ a sợ thất bại.....sẽ ko còn nhìn thấy nụ cừoi của e.....đành chôn giấu tình iU k0 tròn vẹn....nguyện làm người chúc e hah fuk'.......

iU 1 người chẳng cần phải nói ra .........iU 1 người không cần phải có được người iU......Chỉ mog sao cô ấy được hạnh phúc ......Thì tôi đây cũng đã yên lòng.......Đừng nên yêu mù quáng, đừng nên yêu dối gian.....Vì tình iU, k0 phải như tr0` đùa....nhưng mình ko nên phải che giấu bãn thân....mà phải thổ lộ ra cho người mình thích trước và tìm hỉu nhau rồi hãy nói lời iU với người đó.....đừng nên vội vàng...mà vấp ngả.....

pale tôi bik cái cảm giác mà 1 người mình iu hay thích nó rất hạh fuk' như thế nào......!!!....nhưng khi người đó vụt mất khỏi tay bạn và wen với 1 người nào khác.....bạn rất đau và rất khó chịu......nếu là 1 người giả dội wa đường .....thì khi mất người này thì có người khác ......=> những người như dzậy chỉ đáng mà khinh bỉ..........còn tình cảm chân thật mà mình dành cho người đó thì khác....khác nhìu lắm......ban sẽ cố quyết tâm dành lại dc người đó về mình 1 lần nữa chứ !!!!!!!!!! Razz

đừng để người khác lợi dụng bạn để chiếm đoạt trái tim người bạn thích hay iU chứ........bạn phải can đảm lên chứ....chứ đừng rụt rè như 1 đứa trẻ lên 3........bạn phải chuyên nghiệp mạnh mẽ.......vì xung quanh có rất nhìu người ung hộ cho bạn....... cheers cheers cheers

skUll vik bài nì vì đã từng trải và thấy 1 người bạn dg trong tình cảnh này........bức rức.....her her...... Very Happy Very Happy Very Happy
skull_sosad
skull_sosad
Giáo Viên Tiểu Học
Giáo Viên Tiểu Học

http://www.360.yahoo.com/m2t_lonely_0207

Đối với skull iu 1 người ........... Empty Re: Đối với skull iu 1 người ...........

Bài gửi  Admin Thu Oct 02, 2008 11:37 pm

Cool Cool Cool
Admin
Admin
Kage Tổng_[Admin]
Kage Tổng_[Admin]

https://10t1class.forumvi.com

Đối với skull iu 1 người ........... Empty Re: Đối với skull iu 1 người ...........

Bài gửi  chinhan93 Fri Oct 03, 2008 8:09 pm

E hèm, tui bik người đó là ai nà ^^
chinhan93
chinhan93
Genin
Genin

Bài gửi  star_93 Sun Oct 05, 2008 1:24 pm

tỳnk êu jản zị...để tớ kiu ấy of skull zô koi choa kủm độg Đối với skull iu 1 người ........... 639865 Đối với skull iu 1 người ........... 639865 Đối với skull iu 1 người ........... 639865
star_93
star_93
Raikage (Làng Mây)
Raikage (Làng Mây)

http://10t1class.forumation.com/

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics