Chào mừng các pé gà con đến forum lớp 10T1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vì sao anh yêu em ???

hellboy
YokiJen
star_93
Admin
chinhan93
9 posters

Go down

Vì sao anh yêu em ??? Empty Vì sao anh yêu em ???

Bài gửi  chinhan93 Wed Oct 01, 2008 6:12 pm

Vào một ngày bình thường đến mức không thể bình thường hơn, ấy bỗng hỏi tại sao tớ yêu ấy? Tớ lúng túng đáp: “ Thì tại vì… yêu thôi!” Dường như câu trả lời của tớ không làm ấy hài lòng, tớ thấy ấy xị mặt quay đi chỗ khác… Vậy là tớ đã có cả một đêm mất ngủ để tìm ra đáp án cho câu hỏi của ấy.
Tại sao tớ yêu ấy ư? Tại như thế này này…
- Đầu tiên là tại ấy… hơi xinh. Cái mũi mèo của ấy, cái răng khểnh của ấy làm tớ… điêu đứng. Nhưng may mà ấy chỉ “hơi xinh” thôi chứ không phải “rất xinh”, nên tớ yên tâm là mình sẽ không cần chiến đấu với quá nhiều “địch thủ”.
- Tiếp theo là ấy… hơi thấp, khiến tớ “dù không cao nhưng vẫn có người ngước nhìn” và luôn được cảm thấy mình là một thằng con trai chính hiệu đang dùng thân mình che chở cho ấy (he he).
- Ấy dễ bị chọc cười. Chuyện gì hơi buồn cười một tí cũng có thể khiến ấy cười như nắc nẻ. Mà nhìn ấy cười ngộ lắm nhé, mắt cứ híp như hai sợi chỉ còn má phinh phính như má em bé khiến tớ… không thể không cười theo. Và mỗi khi ấy giận dỗi thì tớ chỉ cần chọc một tí là ấy lại không nhịn nổi mà cười phá lên ngay lập tức! Lợi chưa?

Tớ yêu ấy vì ấy là chính ấy thôi!- Ấy hay ghen. Hic, bao nhiêu lần tớ “thọ thương” vì những cơn ghen của ấy rồi. Nhưng tớ nói với bọn bạn rằng: “Tại người ta rất yêu tao nên mới ghen dữ dội như thế đấy!”
- Nhưng mà ấy cũng hay ngượng nên chả bao giờ ấy chịu thừa nhận là ấy yêu tớ cả! Và mỗi lần tớ nói: “Tớ yêu ấy!” thì ấy lại ngoảnh mặt ra chỗ khác rồi đáp vọng lại: “Ô!!! Thật á?” Tớ biết thừa là lúc đó ấy phải cố giấu không cho tớ thấy khuôn mặt ấy đang đỏ bừng lên…
- Tớ yêu ấy nhiều như thế mà ấy vẫn bắt tớ phải chiều chuộng ấy hơn nữa, phải quan tâm ấy hơn nữa. Hậu quả là tớ… được đưa ấy đi học mỗi ngày, được nắm tay ấy mỗi khi ấy kêu lạnh, được ôm ấy vào lòng để dỗ dành mỗi khi ấy có chuyện buồn, được vân vân và vân vân (nói chung là được nhiều!)
- Ấy thích ăn quà vặt và suốt ngày bắt tớ đi ăn cùng ấy ở chỗ này chỗ kia. Nhờ thế mà dạo này tớ toàn được mọi người khen: “Có da có thịt trông đẹp giai hơn hẳn!”
- Bọn mình hay đi chơi nên cũng… khá tốn kém. (Đây quả là nỗi niềm khó nói của bọn nam nhi chúng tớ.) Khi tớ rủng rỉnh tiền, ấy đi chơi cùng tớ. Khi tớ hết tiền, ấy… vẫn đi chơi cùng tớ và đòi tớ phải… để ấy trả tiền vì mọi lần tớ đều tranh trả rồi.

Nói chung là tớ yêu ấy vì nhiều lí do lắm, liệt kê sơ sơ mới có ngần này thôi.
chinhan93
chinhan93
Genin
Genin

Vì sao anh yêu em ??? Empty Re: Vì sao anh yêu em ???

Bài gửi  Admin Wed Oct 01, 2008 6:21 pm

Chà nếu tui mà có bạn gái , thì nếu bạn gái có hỏi "Tại sao cậu yêu tớ ? " Thì tui sẽ trả lời là " Yêu cậu phải cần có lý do ư " ^^ ( đừng nói admin lạnh lùng nha , có 1 câu chuyện như vậy đấy ^^ ) Vì sao anh yêu em ??? 639865
Admin
Admin
Kage Tổng_[Admin]
Kage Tổng_[Admin]

https://10t1class.forumvi.com

Bài gửi  chinhan93 Wed Oct 01, 2008 6:30 pm

Hì, cũng đâu cần phải lạnh lùng như thế chứ
chinhan93
chinhan93
Genin
Genin

Bài gửi  star_93 Wed Oct 01, 2008 7:25 pm

chà....koi bộ fải học một khóa tâm lí con trai mới đc:D
star_93
star_93
Raikage (Làng Mây)
Raikage (Làng Mây)

http://10t1class.forumation.com/

Bài gửi  YokiJen Wed Oct 01, 2008 9:03 pm

Ủng hộ tình iêu của bạn Nhân nhà mình ;]]
Lãng mạn ghê cơ [Love]
Cố lên, bày tỏ cho bạn ấy biết lí do luôn i ^^~
YokiJen
YokiJen

Bài gửi  Admin Wed Oct 01, 2008 10:22 pm

Ấy đã bảo ko lạnh lùng mà Smile Smile . Hùi đó có câu chuyện vậy nàh ^^ ( hok nhớ hết tóm tắt thui àh hen ^^ ) :
1 cô gái hỏi bạn trai : "Tại sao anh yêu em"
" Anh yêu em cần có lý do ư ? " chàng trai trả lời .Cô gái nghe chàng trai nói vậy bồng òa khóc , thế là chàng trai dỗ dành và nói: " THôi dc ,anh yêu em bởi vì em xinh đẹp ,em tài giỏi ,em thông minh ,em giàu có.... vậy dc chưa nào ?! "...................
Rồi vài tuần sau ,cô gái gặp 1 tai nạn giao thông bất ngờ, bị thương rất nặng,có thể sẽ ko đi lại dc ; bạn trai cô gái đến thăm , ngồi kế bên cô và dịu dàng nói :
- " Em thấy đó , anh yêu em vì em xinh đẹp nhưng giờ với vết bòng trên mặt em liệu anh còn đủ tự tin để yêu em nữa thôi . Anh yêu em bởi em tài giỏi ,em thông minh vậy giờ đây em nằm trên giường như 1 bệnh nhân tàn phế , liệu anh còn yêu em khi em đã hết tài giỏi và thông minh ko .Anh yêu em bởi em giàu có nhưng giờ đây ,tiền chữa trị đã tốn 1 khoảng tiền rất lớn , liệu anh có còn yêu em khi em chẵng còn gì trong tay hay ko ?................ Nhưng em thấy đó ,anh vẫn yêu em , anh vẫn yêu em dù em có mất đi nhan sắc ,có tàn tật , hay ko con gì trong tay cả,...... ? Bởi thế cho nên anh yêu em ko có lý do và ko đòi hỏi gì từ em cả ,chi cần em thật lòng yêu anh mà thui .... "

Đến giờ tớ vẫn còn nhớ câu chuyện này ^,^ . Thế nên bạn nào đọc xong đừng bảo tớ vô cảm và lạnh lùng nha ^_^
Admin
Admin
Kage Tổng_[Admin]
Kage Tổng_[Admin]

https://10t1class.forumvi.com

Bài gửi  hellboy Sat Oct 04, 2008 3:55 pm

co ganh len Nhan oi ! May se thanh cong cho ma xem hay co ganh len Love Love Love Love Love
hellboy
hellboy
Genin
Genin

Bài gửi  chinhan93 Sat Oct 04, 2008 4:01 pm

Cám ơn mày nhiều, nhưng có lẽ tao sẽ không tiếp tục nữa đâu, không lẽ bây giờ tao chen vào chính giữa 2 tụi nó àh, kì lắm, với lại, tao cũng chán nản lắm rồi
chinhan93
chinhan93
Genin
Genin

Bài gửi  sj_tu_bjch_chjcken Sat Oct 04, 2008 5:27 pm

moi chje^n. cu~ng se~ wa a`h....ma`j dung bun` nua nhoa:
a^y cha ây cha cô' Wink Love Wink Love Wink Love lên nhe'

sj_tu_bjch_chjcken
Genin
Genin

Bài gửi  pe'_nhim_luoi1510 Sat Oct 04, 2008 8:33 pm

cố lên N đừng bỏ cuộc.Nếu ấy của N iu N thì ko coá lí do để bỏ cuộc.Quyền quyết định là ở người đoá chứ ko phải là N
Vì sao anh yêu em ??? 661132 Vì sao anh yêu em ??? 661132 Vì sao anh yêu em ??? 661132

pe'_nhim_luoi1510

Bài gửi  pe'_nhim_luoi1510 Sat Oct 04, 2008 8:34 pm

Nếu có nhìu lí do như zậy thì cố gắng nữa đi
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

pe'_nhim_luoi1510

Bài gửi  chinhan93 Mon Oct 06, 2008 5:32 pm

thanks
chinhan93
chinhan93
Genin
Genin

Bài gửi  sakura^^ Mon Oct 06, 2008 6:55 pm

mọ người nói đúng wá nhưng nếu cố gắng càng thêm mệt mỏi thì hi vọng bạn nhân sẽ tìm đựoc cơ hôi khác hạnh phúc thật sự Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
sakura^^
sakura^^
Giáo Viên Mầm Non
Giáo Viên Mầm Non

Bài gửi  «––ßé ¶-¶ëø ¶ Sun Oct 12, 2008 4:15 pm

Thjet^. tjnh` He0 h0k c0a' d0ng^` y'' ch0a 2 du*a'' kja wen dau^. nghj~ thu*? k0j. Theg` Chj' Nhan^ nhaj~ dz0^ tru0c'' . Kaj'' theg` Phug` Nhan^ dau^ ra nhaj~ dz0^ tjep'. Bux. mjnh` ghja Vì sao anh yêu em ??? 183206 Ko chịu đậu

«––ßé ¶-¶ëø ¶

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content